Bán đất thửa 698 tờ 81 Nguyễn Xiễn Đường số 9 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
436 m²(15 x 31)
16 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
15,9 Tỷ
~ 145 Triệu/m²110m²
(5m x 22m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110 m2 |
Giảm 10p triệu. Còn 15.9 tỷ Có bớt cho khách Thiện chí.
Giảm 900 triệu. Chủ quyết tâm bán trong Tháng 10 này.
Chào 16 tỷ vào việc TL cho 1 siêu Phẩm.
Hiện tại giá đg 130 tr/1 m2, có thể tăng gấp 2 sau 3 năm lên 260 tr/1 m2. Sau 5 năm có thể là 450 tr/1 m2 tăng gấp 3.
Theo thông tin mới cập nhật: Vin rót 1800 tỷ làm lại đường Phước Thiện dài 1.7km, mở rộng 4 làn xe, lên 32 m. Tuyến đường chính của Vin Q9.
Mặt tiền 221 Phước Thiện đối diện Cổng Origami Vinhomes Grand Park với hơn 50.000 căn hộ, mỗi căn hộ ở trung bình 5 người là gần 250.000 dân.
Kinh doanh buôn bán sầm uất, Làm Văn Phòng công ty, Cafe, hay mua giữ tiền.
+ Diện tích 5x22 , 110m2 công nhận đủ, 1 trệt 2 lầu sân thượng. BTCT chắc chắn.
+ Tầng 2 với 3PN khép kín, tầng 3 2PN có 1 master, tầng 3 có phòng thờ và 2 sân thượng trước sau, có thể cải tạo thêm PN, tổng 6PN, 5WC, phòng khách, bếp cực lớn, có ban công đón gió thoáng mát.
+ Mặt tiền đường trải nhựa rộng 20m đường đôi 2 chiều xe.
+ Khu dân cư cao cấp, đối diện Phân Khu Orrigami Vinhomes Quận 9, gần 10.000 căn hộ, Khu Tái định cư Phước Thiện, Kế Bên Vincom lớn nhất Miền Nam, Công viên 36 ha, Tòa nhà văn phòng cao nhất quận 9, Vườn Thú Safari.
Giá chỉ 16.9 tỷ có TL Mạnh
Đất
436 m²(15 x 31)
16 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(5 x 11)
15 Tỷ
268 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
194 m²(10 x 20)
16 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
147 m²(7 x 21)
15,8 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 5A
Nhà phố
800 m²(17 x 37)
16 Tỷ
20 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
307 m²(12.6 x 30)
15,9 Tỷ
51.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
165.8 m²(5.5 x 30)
16 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
165.8 m²(5.5 x 30)
16 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai