Bán chung cư Nguyễn Xiển Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6.2 x 10.3)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
4 Tỷ
~ 63.5 Triệu/m²63m²
(4.2m x 12.3m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 12.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63 m2 |
NHÀ GIÁ RẺ - 4 TỶ - 63M2 - HẺM XE TẢI - NỞ HẬU - GẦN Vinhome grand pard Q.9.
Mô tả:
+ Nhà C4 xây hết: 63M2, ngang: 4.2m, nở hậu: 5.02m.
Dài: 12.3m.
+ Hẻm trước nhà: 6m.
+ Vị trí gần đường Phước Thiện, xung quang là tọa lạc chung cư Vinhome grand pard Thủ Đức.
+ Với ưu thế bao đầu tư.
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6.2 x 10.3)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(6.3 x 7.5)
4 Tỷ
80 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(7 x 10)
4 Tỷ 60 Triệu
58 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(7 x 10)
3 Tỷ 910 Triệu
56.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(7 x 10)
3 Tỷ 980 Triệu
56.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(6 x 11)
3 Tỷ 980 Triệu
59.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(7 x 9)
4 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(4 x 16.5)
4 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai