Bán chung cư Điện Biên Phủ Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(3.8 x 20)
8 Tỷ 150 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
7,9 Tỷ
~ 135 Triệu/m²58.5m²
(5.5m x 11m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58.5 m2 |
HÀNG 10 NĂM MỚI CÓ - HIẾM - RẺ
Mô tả:
- Nhà chính chủ xây để ở và kinh doanh căn hộ cho thuê.
Nhà gồm có hầm và hiện có 7 phòng cho thuê, 4.5 triệu/phòng. Còn 3 phòng nữa chưa làm.
- Chủ ở ngay trệt và lửng. Chủ thân quen, ôm chủ cứng ngắt.
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(3.8 x 20)
8 Tỷ 150 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(3 x 20)
7 Tỷ 950 Triệu
133 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(5.22 x 17)
8 Tỷ 250 Triệu
80.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(3 x 17)
7,9 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Chu Văn An
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(6 x 18)
7 Tỷ 950 Triệu
78.7 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3.1 x 7)
7,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Chu Trinh
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(4.9 x 17)
7,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Đinh Bộ Lĩnh
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(4.3 x 17)
7,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai