Bán nhà hẻm 455/32 Phan Văn Trị Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
13 m²(3.3 x 5)
3,6 Tỷ
277 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
3 Tỷ 690 Triệu
~ 50.5 Triệu/m²73m²
(7.3m x 10m )| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.3m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 73 m2 |
Bán chung cư Lô C Sư Vạn Hạnh, P9, Q5
DT: 7.3x10m
DTCN: 75.5m2
Lầu 5, không có thang máy
Nhà mới sửa đẹp chỉ việc dọn vào ở ngay.
Nội thất gồm:
- 2 máy lạnh (daikin inveter 1hp)
- quạt trần
- 1 tủ quần áo
- máy nước nóng trực tiếp panasonic
Giá: 3.69 tỷ còn thương lượng
Tell: 0981699932
Nhà phố
13 m²(3.3 x 5)
3,6 Tỷ
277 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
63 m²(7 x 9.2)
3,6 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
61.1 m²(7.4 x 8.2)
3,6 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(7 x 9)
3,6 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
22 m²(3.1 x 7)
3,6 Tỷ
164 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hàm Tử
Căn Hộ Dịch Vụ
91 m²(4 x 17)
3 Tỷ 680 Triệu
40.4 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
20 m²(3.1 x 5.5)
3,6 Tỷ
180 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Dương Vương
Nhà phố
32 m²(3.3 x 10)
3,7 Tỷ
116 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai