Bán nhà hẻm 4/1b Số, Phước Long
Nhà phố
44 m²
3,4 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường Số
3 Tỷ 350 Triệu
~ 64.4 Triệu/m²52m²
(5m x 10.5m )| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 10.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 52 m2 | |
| Nằm ở tầng thứ | 11 |
Bán căn hộ Floria Anh Đào, TP. HCM
Diện tích: 52m² (5m x 10.5m)
Kết cấu: 2 phòng ngủ, 1 WC, phòng khách + bếp thoáng
Ưu điểm: Tầng 11 view Global City & Lakeview siêu đẹp; nằm trong khu dân cư chuẩn, mảng xanh nhiều; gần Global City – Liên Phường – tiện ích đầy đủ
Pháp lý: Sổ riêng (chủ bán tiền mặt, không hỗ trợ vay bank)
Giá bán: 3 tỷ 350
Vinh Quang Realtor
Nhà phố
44 m²
3,4 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường Số
Nhà phố
46 m²(5 x 9.5)
3,3 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
38 m²(4 x 10)
3 Tỷ 350 Triệu
88.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 185
Nhà phố
50 m²(5 x 12.5)
3 Tỷ 350 Triệu
67 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(4.1 x 12)
3 Tỷ 350 Triệu
67 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Căn hộ
61.5 m²(7.3 x 8.4)
3 Tỷ 450 Triệu
56.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
80 m²(6 x 13)
3,5 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 6D
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(6 x 6.6)
3 Tỷ 350 Triệu
83.8 Triệu/m²P.Phước Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai