Bán chung cư Đường số 17 ( số cũ 1.72A Thống Nhất ) Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20.3)
10,4 Tỷ
116 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
10,5 Tỷ
~ 102 Triệu/m²103m²
(3.7m x 28m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 103 m2 |
❌ TẠM DỪNG BÁN ❌
??? GẤP QUÁ GẤP, NGÀY 27/08/2024 GIẢM CHÀO LẦN 2 NĂM TRĂM TRIỆU TỔNG GIẢM 1.5 TỶ- GIÁ MỚI 10.5 TỶ. HH GIỮ NGUYÊN 360?.
HÀNG HIẾM, CHÍNH CHỦ CHƯA QUA ĐẦU TƯ, VỊ TRÍ LÔ GÓC TUYỆT ĐẸP, KHÔNG QUY HOẠCH, KHÔNG LỘ GIỚI, NGAY TRUNG TÂM GÒ VẤP, LOTTEMART, 2 MẶT HẺM THÔNG XE TẢI, SÁT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ ĐỨC THỌ VÀ NGUYỄN VĂN LƯỢNG.????
Mô tả:
+ Toạ lạc tại vị trí không thể đẹp hơn, lô góc 2 mặt tiền hẻm xe tải, sát mặt tiền đường.
+ Kết cấu 1 trệt một lầu.
+ Bao gồm 5 phòng ngủ, phòng khách, phòng thờ…
+ Chính chủ lâu đời chưa qua đầu tư.
+ Mặt tiền trước nhà đang cho thuê bán hàng quán ăn 15 triệu/ tháng.
+ Thích hợp đầu tư căn hộ dịch vụ, văn phòng, kinh doanh đa nghành nghề.
+ Khu tiện ích xung quanh, thông tứ tung.
+ Sổ hồng chính chủ, đang nhờ bank giữ hộ 3.5 tỷ.
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20.3)
10,4 Tỷ
116 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
106 m²(8.5 x 12.5)
11 Tỷ
104 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(3.8 x 15)
10,3 Tỷ
187 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Dung
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(7.3 x 5.5)
10,9 Tỷ
266 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(6.1 x 15.4)
10 Tỷ 250 Triệu
89.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4.2 x 16)
10,6 Tỷ
158 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(5.3 x 15)
10,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 23)
10,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai