Bán nhà hẻm 7/5/1 Phạm Thị Hy Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
110 m²(5 x 24)
6,2 Tỷ
56.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
6,2 Tỷ
~ 40.5 Triệu/m²153m²
(8m x 19.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 19.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 153 m2 |
NHÀ KHU PHÂN LÔ BÀN CỜ _ NGANG 8M _ TIỆN XÂY BIỆT THỰ.
Mô tả:
✅️ Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 gác lửng, 3 phòng ngủ, phòng thờ, 2 wc, sân để xe máy, phòng khách rộng rãi, 1 miếng đất trống bên hông.
✅️ Vị trí: gần chợ đầu mối nông sản, Nguyễn Ảnh Thủ, Nguyễn Thị Sóc, QL22, Trung Chánh.
✅️ Diện tích ngang 8m gồm 1 căn nhà và 1 miếng đất trống tiện xây thêm 1 căn hoặc làm vườn, để xe hơi.
✅️ Hẻm 5m xe hơi ngủ trong nhà, đường bàn cờ thông QL22 và Nguyễn Thị Sóc.
✅️ Pháp lý chuẩn. Công chứng ngay. Sổ vuông vức. Không lộ giới.
Nhà phố
110 m²(5 x 24)
6,2 Tỷ
56.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
111 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
55.9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
70.1 m²(4 x 17.5)
6 Tỷ 250 Triệu
89.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Thiên Quang
Nhà phố
104 m²(6.2 x 20)
6,2 Tỷ
59.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai