Bán chung cư Đặng Văn Bi Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 22)
6 Tỷ 50 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
6 Tỷ
~ 75.9 Triệu/m²79m²
(5m x 16m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 79 m2 |
Hẻm Xe Hơi Trường Thọ Gần Chung Cư LaViTa - Trạm Metro XL Hà Nội - 79m (5x16m) - Dòng Tiền 7 Tr/Tháng.
Mô tả:
+ Kết cấu: 2 tầng, 3 phòng ngủ, phòng khách, 2 wc, bếp, ban công.
+ Vị trí: Hẻm xe hơi thông, gần Chung cư Lavita, thuận tiện di chuyển ra Trạm Metro.
+ nở hậu nhẹ.
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 22)
6 Tỷ 50 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(4.5 x 12)
5 Tỷ 990 Triệu
62.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(5.5 x 12)
5,9 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(5 x 16)
5,8 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
2 m²(10 x 16)
5,4 Tỷ
2.7 Tỷ/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(6.9 x 19)
5,8 Tỷ
43 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.1 x 18.5)
5 Tỷ 990 Triệu
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(6.8 x 20)
5,8 Tỷ
43 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai