Bán chung cư Đặng Văn Bi Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 22)
6 Tỷ 50 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
5 Tỷ 990 Triệu
~ 62.4 Triệu/m²96m²
(4.5m x 12m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96 m2 |
?? Giảm 100 triệu, giá chào mới 5.99 tỷ.
?? NHÀ VỊ TRÍ TRUNG TÂM THỦ ĐỨC - SÁT CHỢ 96M2 - GIÁ CHỈ 60 TRIỆU/M2.
Mô tả:
+ Với diện tích lớn 96m2, gia chủ bố trí 3 phòng ngủ rộng lớn, trước nhà có khoảng sân rộng để được 10 xe máy.
+ Hẻm sạch sẽ thông thoáng, vị trí đỉnh trung tâm của trung tâm ngay chợ Thủ Đức, bán kính 0.5km là các trường đại học lớn : Ngân Hàng, Sư Phạm Kĩ Thuật, Cao đẳng nghề..
+ Gia chủ mới có thể về xây lại làm căn hộ dịch vụ cũng rất chi là tuyệt vời.
+ Pháp lý chuẩn, sổ nở hậu tài lộc, hoàn công.
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 22)
6 Tỷ 50 Triệu
73.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(5.5 x 12)
5,9 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(7 x 19)
5 Tỷ 790 Triệu
42.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(5.07 x 10.2)
5,6 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(5 x 16)
6 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(6.9 x 19)
5,8 Tỷ
43 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.1 x 18.5)
5 Tỷ 990 Triệu
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(6.8 x 20)
5,8 Tỷ
43 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai