Bán nhà 234 Lạc Long Quân Phường Bình Thới Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
12,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
12,5 Tỷ
~ 154 Triệu/m²81m²
(5.7m x 18m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.7m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 81 m2 |
BÌNH THỚI - MINH PHỤNG?? DT: 81M2 - 5 TẦNG - 7PN - 7WC - HẺM XE HƠI - HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ - CHDV DOANH THU THÁNG 50 TRIỆU - CHỈ 12,5 TỶ.
Mô tả:
?Diện tích: 81m2 ( 5,7m X 18m ). Hẻm xe hơi.
⚡️Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng. 7PN, 7WC. Full nội thất, đang cho thuê làm căn hộ dịch vụ thu nhập 50 triệu/ tháng.
?Vị trí: ngay Minh Phụng, Ủy ban nhân dân Quận 11...
?Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh .
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
12,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
59 m²(4.5 x 13)
12,5 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
124 m²(5 x 20)
12,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
124 m²(5 x 20)
12,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
118 m²(4.5 x 26)
12,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
103 m²(3.5 x 26)
12,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
64 m²
12.5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
48 m²(3.2 x 15)
12,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Thới
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai