Bán chung cư Đường số 1 Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(9 x 5)
5,6 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
5 Tỷ 980 Triệu
~ 139 Triệu/m²43m²
(4m x 11m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43 m2 |
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐƯỜNG B4, Tây Thạnh
• Diện tích: 4m x 11m
• Kết cấu: Nhà đẹp, thoáng mát
• Gồm: 2 phòng ngủ, 2 WC
• Căn góc 2 mặt tiền cực thoáng, thích hợp ở hoặc kinh doanh
? Vị trí đẹp: Cách AEON Mall Tân Phú Celadon chỉ 400m, tiện ích xung quanh đầy đủ
? Giá bán: 5.98 tỷ (thương lượng)
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(9 x 5)
5,6 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(8 x 7.5)
5,6 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
28 m²(4 x 9)
5,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Thạnh Lộc 27
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(5 x 13)
5,8 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường Âu Cơ
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(4 x 17)
5,8 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Tây Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(5.7 x 17)
5 Tỷ 650 Triệu
60.1 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
45 m²(3.4 x 13)
6,2 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(10.6 x 9)
6 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai