Bán chung cư B2 Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(5 x 14)
11 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B2
11 Tỷ
~ 157 Triệu/m²70m²
(5m x 14m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 |
Ngày 8/2/2026 Chủ giảm 1 tỷ còn 11 TỶ TL CHỦ
? NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG 12M CÓ LỀ – KHU DÂN TRÍ CAO – DT 5×14M – 4 TẦNG BTCT – KHU TÂY THẠNH GẦN ĐH CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM – 11 TỶ TL CHỦ! ?! !
? MÔ TẢ CHI TIẾT!
• Nhà mặt tiền đường 12m có lề, khu dân trí cao, phù hợp kinh doanh – văn phòng – ở kết hợp khai thác.
• Diện tích 5×14m, khuôn nhà đẹp, vuông vức.
• Kết cấu trệt + lửng + 2 lầu (4 tầng BTCT) kiên cố.
• Công năng: 4PN – 5WC, phòng khách, bếp, ban công, giếng trời thoáng mát.
• Khu vực đồng bộ nhà cao tầng, môi trường ở và kinh doanh rất tốt.
• Sổ riêng, hồ sơ rõ ràng.
? PHÂN TÍCH THỊ TRƯỜNG
• Đường B2 – Tây Thạnh sát Đại học Công Nghệ Thực Phẩm, nhu cầu thuê cao (văn phòng, căn hộ, dịch vụ).
• Mặt tiền đường 12m có lề là lợi thế lớn, dễ khai thác và giữ giá rất tốt.
• Tầm giá 11 tỷ TL CHỦ cho nhà 4 tầng mặt tiền khu này là mức hợp lý so với mặt bằng xung quanh.
? Điện thoại: 0397.077772
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(5 x 14)
11 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B2
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(3.5 x 16)
11,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường S
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(5 x 16)
11,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lưu Chí Hiếu
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(4 x 18)
11,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 18)
11,2 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4 x 25)
11,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(5 x 18.5)
11 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Lê Trọng Tấn
Căn Hộ Dịch Vụ
172 m²(9.7 x 17.5)
11,3 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai