Bán chung cư Thành Công Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(4 x 18)
12 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
12,8 Tỷ
~ 113 Triệu/m²113m²
(4.4m x 25m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 113 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH CHDV, VĂN PHÒNG, CÔNG TY, NHÀ XƯỞNG, CÁI GỈ GÌ GI CÁI GÌ CŨNG ĐỈNH LUÔN
+ Nhà cấp 4 tiện xây lại làm căn hộ dịch vụ, công ty, văn phòng, khách sạn.
+ Sổ A4 không lỗi phong thủy, vỉa hè 2 mét, ô tô đậu ngày đêm.
+ Đối diện nhiều xưởng may, xưởng vải.
+ Ngay góc Vườn Lài + Lũy Bán Bích nhưng giá chỉ 100tr/m2.
+ Đường trước nhà 8m, hai xe tải tránh nhau thoải mái.
Báo Trợ lý Cẩm Ngọc trước 25 phút.
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(4 x 18)
12 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(4 x 19)
12,8 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 18)
13,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(7 x 13)
13,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
13,5 Tỷ
211 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(4.2 x 20)
12,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
117 m²(5 x 24)
12 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(4.4 x 25)
12,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai