Bán chung cư Góc 2 Mặt Tiền CN6 Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(5 x 14)
11 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
12 Tỷ
~ 169 Triệu/m²71m²
(4m x 18m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 71 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH - ĐƯỜNG 15M CÓ VỈA HÈ - KHU SẦM UẤT - CHO THUÊ DÒNG TIỀN
? DTCN: 71m² | Ngang 4m cực chuẩn
? Kết cấu 1 trệt 1 lầu – 2PN rộng – 2 WC
? Giá chỉ 12 tỷ (hiếm nhà có mặt tiền lớn + công nhận nhiều như vậy ở Tân Phú)
⭐ Điểm mạnh nổi bật:
• Mặt tiền rộng, vỉa hè thoáng – thích hợp kinh doanh đa ngành: spa, shop quần áo, studio, văn phòng, nail, tiệm thuốc…
• Không gian bên trong thông suốt, dễ decor theo nhu cầu thuê hoặc mở mô hình kinh doanh.
• Tầng trên chia được 2 PN – phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.
• Khu vực dân trí cao – tuyến đường đẹp – sát trường học lớn, ngay Lũy Bán Bích, tuyens huyết mạch Âu Cơ,...
• Nhà chính chủ, sổ vuông đét, sang nhượng nhanh.
❤️ Phù hợp cho:
✔ Nhà đầu tư thích tài sản mặt tiền hiếm
✔ Chủ kinh doanh cần vị trí đẹp – đông người qua lại
✔ Gia đình muốn mua để ở kết hợp cho thuê
? BÍ KÍP PHƯỢNG HOÀNG GROUP:
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(5 x 14)
11 Tỷ
196 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(4 x 19)
12,8 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(4.2 x 20)
12,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(4.4 x 25)
12,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(6 x 16)
11,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(4.4 x 25)
12,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(5.3 x 15.5)
11,5 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4 x 18)
11,2 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai