NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Ảnh đại diện
z7661766631127_63a7e4a38df826d24e07a6e4e7d46961
z7661766627409_031419a5d0d17a80268a3077866821a8
+4
z7661766627277_de3e975189191c0bd0f6dfd0a5fbe618 z7661766623019_19f529760b152312072dad1fad06300b z7661766618368_d779516a00431dfa3a1ffa817389fed0 z7661766625397_be71fdf176ab1fb6169f076906604ab8

Bán CHDV Hẻm Xe Hơi – 3/5 - 3/7 Phan Bội Châu, P2, Bình Thạnh

Phan Bội Châu, Phường Bình Thạnh, TP.HCM
Giá

58 Tỷ

~ 266 Triệu/m²
Diện tích:

218.3m²

(13m x 17m )

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Căn Hộ Dịch Vụ
Hướng -
Vị trí Hẻm
Ngang 13m
Dài 17m
Mặt hậu -
Diện tích 218.3 m2

Diện tích: 13 x 17m – Công nhận 218.3m²

Kết cấu: Hầm + 5 lầu

Quy mô: 43 căn hộ dịch vụ

Khai thác: Có khách thuê nguyên căn 180 triệu/tháng (chủ ưu tiên bán)

Giá bán: 58 tỷ (thương lượng)

? Liên hệ: 0981.699.932 – Gia Bảo (Chuyên CHDV)

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Gia Bảo

093.989.2277

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip