Bán nhà 9 Nguyễn Văn Trỗi Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
59 m²(4.35 x 14)
40 Tỷ
678 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
41 Tỷ
~ 264 Triệu/m²155.5m²
(6.8m x 18m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.8m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 155.5 m2 |
Bán CHDV 9 Hoa Cau, Phường 7, Quận Phú Nhuận
Diện tích: 6,8 x 18m, nở hậu 11m, công nhận 155,5m²
Kết cấu: Lửng + 6 lầu, mái che thang, tổng diện tích sàn 830,96m²
Công năng: Mặt bằng và sàn văn phòng
Hợp đồng thuê: doanh thu khoảng 120-140 triệu/tháng
Giá bán: 41 tỷ
Nhà phố
59 m²(4.35 x 14)
40 Tỷ
678 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
59 m²(4.4 x 13.3)
40 Tỷ
678 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(6 x 25)
37 Tỷ
247 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Căn Hộ Dịch Vụ
156 m²(9 x 15)
42,5 Tỷ
272 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Đình Phùng
Căn Hộ Dịch Vụ
128 m²(8 x 16)
42 Tỷ
328 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hoa Trà
Nhà phố
110 m²(4.6 x 22)
41 Tỷ
373 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
110 m²
41 Tỷ
373 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Tòa Nhà Văn Phòng
120 m²
41 Tỷ
342 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai