Bán nhà 28 khu Cityland Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
58 Tỷ
232 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
60 Tỷ
~ 218 Triệu/m²275.5m²
(8.15m x 31m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.15m | |
| Dài | 31m | |
| Mặt hậu | 9.1m | |
| Diện tích | 275.5 m2 |
BÁN CHDV 751 TÂN SƠN, P.12, GÒ VẤP
Diện tích: 8,15m x 31m, nở hậu 9,1m
Diện tích công nhận: 275,5m²
Kết cấu: Hầm, 6 tầng, sân thượng
Quy mô: 48 phòng (24m²/phòng) – tiêu chuẩn cao cấp, cho phi công & tiếp viên hàng không thuê
Tình trạng: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ , PCCC nghiêm chỉnh, có thang máy.
Hợp đồng thuê dự kiến: 300 triệu/tháng
Giá bán: 60 tỷ (thương lượng)
Tell: 0981.699.932 Gia Bảo
Nhà phố
250 m²(12.5 x 20)
58 Tỷ
232 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
329 m²(9 x 30)
65 Tỷ
198 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Du
Nhà phố
547.4 m²(19.55 x 25)
60 Tỷ
110 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Căn Hộ Dịch Vụ
247.7 m²(10 x 22)
55 Tỷ
222 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Khối
Căn Hộ Dịch Vụ
275 m²(8.15 x 31)
65 Tỷ
236 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Tân Sơn
Nhà phố
142 m²(3 x 20)
59,5 Tỷ
419 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
320 m²(10.5 x 31)
59,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 8
Nhà phố
292 m²(16 x 18.5)
60 Tỷ
205 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai