Bán đất thửa 7+8 tờ 8 + 566.72.55 Nguyễn Thái Sơn Phường An Nhơn Tp Hồ Chí Minh
Đất
360 m²(11 x 31)
32,5 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
33 Tỷ
~ 110 Triệu/m²298.8m²
| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 298.8 m2 | |
| Số tầng | 7 |
Bán Căn hộ dịch vụ 164 Đường Số 28, Phường 6, Gò Vấp
- Diện tích: 8 x 35m. Nở Hậu 10m.
- Công nhận: 298,8m², DT Sàn: 882,6m².
- KC: 7 Tầng thang máy - 60 Phòng CHDV.
- HĐ thuê khoán 190 triệu/tháng còn 10 năm. 5 năm trượt giá 10%. Có thể lấy lại hoặc giữ hợp đồng tuỳ khách hàng
- Giá bán 33 Tỷ
Đất
360 m²(11 x 31)
32,5 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Nhà phố
406 m²(9 x 27)
34 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
33 Tỷ
206 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Phạm Huy Thông
Nhà phố
155 m²(6.6 x 23.5)
32 Tỷ
206 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
155 m²(6.6 x 23.5)
32 Tỷ
206 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
406 m²(9 x 27)
34 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
155 m²(6.6 x 23.5)
32 Tỷ
206 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
242 m²(6.2 x 24)
32,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.An Nhơn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai