Bán nhà 17A Đường số 7 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
117 m²(4.5 x 26)
16 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 7
16,2 Tỷ
~ 68.9 Triệu/m²235m²
(7.5m x 35m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 35m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 235 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 38/2 Đường 3 Phường Thủ Đức
Diện tích: 7,5 x 35m
Diện tích công nhận: 235m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 1
Giá: 16.2 Tỷ
Nhà phố
117 m²(4.5 x 26)
16 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
16 Tỷ
286 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
146 m²(5 x 30)
16 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
200 m²(5 x 46)
16,3 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
310 m²(8 x 38)
16 Tỷ
51.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
16 Tỷ
286 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
16 Tỷ
286 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
215 m²(10 x 22)
16 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai