Bán nhà 42B ( Thửa 556 Tờ 4) Đường số 11 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(6.5 x 10)
7,4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
7.35 Tỷ
~ 71.4 Triệu/m²103m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 103 m2 |
+ BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN - Q9,
58F Đường Bưng Ông Thoàn - P Phú Hữu - Q9
+ Nhà mặt tiền kinh doanh đỉnh - khu vực dân cư đông đúc , tương lai phát triển mạnh
+ Tiện ích xung quanh Nhiều Trường Học Chợ quán xá cafe Điện thoại Shopping đầy đủ.
+ Sổ hồng chính chủ
Nhà phố
62 m²(6.5 x 10)
7,4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(45 x 14)
7,4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
72.1 m²
7,3 Tỷ
101 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
83 m²
7.3 Tỷ
88 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
64 m²
7.3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
106 m²
7.4 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
84 m²
7.35 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
65 m²(3.5 x 18)
7 Tỷ 350 Triệu
113 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 25
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai