Bán đất thửa 641 tờ 42 Đường số 6 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
63.5 m²(5 x 13)
7 Tỷ 990 Triệu
126 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
8 Tỷ
~ 65 Triệu/m²123m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 123 m2 |
Thửa 89 Tờ 45 đường số 5 Trường Thọ Thủ Đức
Mô tả:,
+ Lô góc 2 mặt hẻm thoáng mát, tiện xây mới theo ý.,
+ Hẻm oto thoải mái, sạch sẽ an ninh, thông Đường số 6.,
+ Ngay trục đường Đặng Văn Bi, Võ Văn Ngân, tiện ích xung quanh đầy đủ.,
+ Sổ pháp lý chuẩn, công chứng ngay.,
Đất
63.5 m²(5 x 13)
7 Tỷ 990 Triệu
126 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
80 m²(4 x 20)
8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
123 m²
7.5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
123 m²
7.5 Tỷ
61 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
80.7 m²
7.6 Tỷ
94.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
60.3 m²
8.5 Tỷ
141 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
148 m²
8.6 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
200 m²(10 x 20)
8 Tỷ
40 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai