Bán nhà hẻm 97/22 (Thửa 103 tờ 24) Đường số 48 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
3,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn hộ Masteri Parkland Quận 2 chuẩn bị mở bán trong quý 2/2019 với mức giá bán hấp dẫn. Dự án Masteri Parkland Q2 của chủ đầu tư Thảo Điền Investment xây dựng và phát triển tiếp nối thành công từ các dự án mang thương hiệu Masteri.
Khu căn hộ Masteri Parkland là dự án nối tiếp chuỗi thành công của thương hiệu Masteri đình đám do Thảo Điền Investment làm chủ đầu tư. Dự án sở hữu quỹ đất vàng trên mặt tiền đường Xa Lộ Hà Nội, hứa hẹn sẽ là nơi trú ẩn an toàn cho giới kinh doanh và cũng là căn nhà đáng mơ ước dành cho những người đang tìm nơi an cư lý tưởng.
Sự quy tụ của các siêu công trình khủng cho thấy vị trí hấp dẫn mà Masteri Parkland đang sở hữu, cùng tiềm năng tăng giá và tính thanh khoản rộng mở. Bởi hầu hết các công trình lớn khi chọn nơi “đóng đô”, đều quan tâm hàng đầu đến vị trí xây dựng.
Bên cạnh đó, từ vị trí Masteri Parkland, cư dân có thể dễ dàng di chuyển đến bất cứ quận huyện nào trong thành phố, và rất nhanh chóng để kết nối với các tỉnh miền Đông Nam Bộ, chỉ từ 20-40 phút chạy xe.
Chưa kể, dự án còn nằm gần sông Sài Gòn nên không khí rất trong lành, mát mẻ và view cực đẹp. Tất cả đều là lợi thế hàng đầu về mặt vị trí, là yếu tố quan trọng giúp Masteri Parkland trở nên lung linh trong mắt giới đầu tư.
Liên kết vùng thuận tiện từ dự án Masteri Park Land Q2.
– 3 phút kết nối đến Bình Thạnh, thông qua tuyến Xa Lộ Hà Nội à Cầu Sài Gòn.
– 5 phút kết nối đến Thủ Đức, Quận 9, thông qua tuyến Xa Lộ Hà Nội à Cầu Rạch Chiếc.
– 5 phút kết nối đến Cao tốc Long Thành Dầu Giây, thông qua tuyến Mai Chí Thọ (nút giao An Phú).
– 10 phút kết nối đến Thủ Thiêm Quận 2, thông qua tuyến Mai Chí Thọ.
– 10 phút kết nối đến Quận 1, thông qua tuyến Xa Lộ Hà Nội à Cầu Sài Gòn.
– 3 phút di chuyển đến Tuyến Metro số 1 Bến Thành – Suối Tiên.
Sau đây là một số thông tin cơ bản về mặt bằng quy hoạch dự án:
– Dự án rộng khoản 1.2 ha, gồm 4 tòa nhà cao 48 tầng.
– Sản phẩm bán chủ yếu là căn hộ cao cấp 1-4 phòng ngủ. Ngoài ra còn có Shophouse, Penthouse và Duplex. Cụ thể diện tích căn hộ điển hình:
+ Diện tích căn hộ 1 phòng ngủ: 61m2
+ Diện tích căn hộ 2 phòng ngủ: 90m2
+ Diện tích căn hộ 3 phòng ngủ: 120m2
+ Diện tích căn hộ 4 phòng ngủ: 142m2
Chúng tôi sẽ tiếp tục cập nhật thông tin mới nhất, khi nhận được thông báo từ chủ đầu tư.
Tin bất động sản
29
04-2026
Cập nhật 2026 giá bán The Crest Residence Thủ Thiêm, bảng giá chi tiết, giá/m², chi phí liên quan, vay ngân hàng và FAQ.
Tin bất động sản
29
04-2026
Cập nhật bảng giá The Opera Residence 2026 chi tiết, chính sách thanh toán, ưu đãi và so sánh giá khu vực Thủ Thiêm rõ ràng, chính xác.
Tin bất động sản
28
04-2026
Cập nhật bảng giá The Opusk Residence 2026 từ 12–110 tỷ/căn. Giá/m², chính sách thanh toán, so sánh khu vực Thủ Thiêm. Liên hệ tư vấn ngay.
Tin bất động sản
28
04-2026
Cập nhật bảng giá Masteri Cosmo Central 2026 tại An Phú Thủ Đức: giá/m², chính sách thanh toán, ưu đãi chiết khấu và so sánh khu vực.
Tin bất động sản
28
04-2026
Giá cập nhật 2026. Masteri Grand View (thuộc khu đô thị The Global City) là một trong những dự án căn hộ cao cấp được quan tâm nhất tại TP. Thủ Đức hiện nay. Bài viết tổng hợp bảng giá bán Masteri Grand View mới nhất, phân tích giá/m², chính sách thanh toán và so sánh với các dự án lân cận tại khu vực An Phú — giúp bạn có cơ sở tham khảo trước khi quyết định đầu tư.
Tin bất động sản
27
04-2026
Bảng giá Masteri Park Place, chính sách thanh toán, ưu đãi chiết khấu 12%, so sánh khu vực Thủ Đức. Liên hệ ngay!
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
3,5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
25 m²(3.45 x 8.5)
6,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Võ Trường Toản
Nhà phố
275 m²(5.2 x 29.5)
10,3 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Quốc Lộ 1
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
4,2 Tỷ
150 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai