Bán đất 19/1 Đường số 47 Phường An Khánh
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Phường An Khánh | 297 triệu/m² | 149 triệu/m² - 398 triệu/m² |
| Đất Phường Hiệp Bình | 96 triệu/m² | 73 triệu/m² - 142 triệu/m² |
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
200 m²(10 x 20)
65 Tỷ
325 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
457 m²(14.3 x 32)
182 Tỷ
398 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Đất
215 m²(10 x 27)
82 Tỷ
381 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Đất
1300 m²
185 Tỷ
142 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
57.3 m²
4.2 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 1
Đất
80 m²
5.8 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Hiệp Bình
Đất
217.3 m²
49 Tỷ
225 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Đất
208 m²
82 Tỷ
394 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
221 m²(5 x 20)
33 Tỷ
149 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
1403 m²(20 x 56)
420 Tỷ
299 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai