Bán đất 8/12 Võ Trường Toản Phường An Khánh
Đất
150 m²(10 x 15)
55 Tỷ
367 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường An Khánh | 268 triệu/m² | 150 triệu/m² - 506 triệu/m² |
| Đất hẻm phường An Khánh | 453 triệu/m² | 132 triệu/m² - 1,57 tỷ/m² |
| Đất compound phường An Khánh | 255 triệu/m² | 205 triệu/m² - 306 triệu/m² |
| Đất đường nội bộ phường An Khánh | 150 triệu/m² | 150 triệu/m² - 150 triệu/m² |
Đất
150 m²(10 x 15)
55 Tỷ
367 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Trường Toản
Đất
300 m²(15 x 20)
78 Tỷ
260 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
471 m²(20 x 25)
120 Tỷ
255 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
215 m²(7.5 x 30)
75 Tỷ
349 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Ngô Quang Huy
Đất
876.7 m²(30 x 25)
250 Tỷ
285 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
1660 m²(29 x 57)
840 Tỷ
506 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Đất
134 m²
210 Tỷ
1.57 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lưu Đình Lễ
Đất
339 m²
51 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 66
Đất
72.9 m²
21,5 Tỷ
295 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Đất
353.8 m²
85 Tỷ
240 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
588.3 m²
117,7 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Đất
492.8 m²
85 Tỷ
172 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 65
Đất
1154 m²
220 Tỷ
191 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
105 m²
23 Tỷ
219 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trúc Đường
Đất
138 m²
/m²
P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
480.4 m²
125 Tỷ
260 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
308 m²
62 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
610 m²
125 Tỷ
205 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
138 m²
18,2 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 65
Đất
310 m²(15 x 21)
95 Tỷ
306 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai