Bán đất 5 7 Đường số 38 Phường Thảo Điền
Đất
181 m²(12.5 x 14.5)
75 Tỷ
414 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 38
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường An Khánh | 273 triệu/m² | 120 triệu/m² - 414 triệu/m² |
| Đất hẻm phường An Khánh | 195 triệu/m² | 142 triệu/m² - 252 triệu/m² |
| Đất đường nội bộ phường An Khánh | 196 triệu/m² | 150 triệu/m² - 242 triệu/m² |
Đất
181 m²(12.5 x 14.5)
75 Tỷ
414 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
330 m²(10 x 322.55)
132 Tỷ
400 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
173 m²(7.5 x 23)
43 Tỷ
249 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Đất
60.2 m²
18.2 Tỷ
302 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Phạm Văn Ngôn
Đất
495.2 m²
83 Tỷ
168 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Đất
171 m²
35 Tỷ
205 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 33
Đất
289 m²
41 Tỷ
142 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
2652.2 m²(66.92 x 67)
400 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 40
Đất
155.2 m²
27 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Ngọc Diện
Đất
175 m²
55 Tỷ
314 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
1058 m²
159 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
267.9 m²(8.2 x 24)
51,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 40
Đất
497 m²
125 Tỷ
252 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Giang Văn Minh
Đất
597.6 m²
71,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
290 m²
70 Tỷ
241 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đất
196 m²(10 x 20)
47,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
93.6 m²
17,8 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Đất
765 m²(30 x 27)
210 Tỷ
275 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai