Bán đất thửa 537 tờ 38 Võ Trần Chí Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Đất
4700 m²(31 x 152)
176 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Phường An Lạc | 53 triệu/m² | 12 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Đất Phường Bình Trị Đông | 22 triệu/m² | 17 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| Đất Phường Bình Tân | 22 triệu/m² | 16 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| Đất Phường Tân Tạo | 35 triệu/m² | 12 triệu/m² - 48 triệu/m² |
Đất
4700 m²(31 x 152)
176 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Võ Trần Chí
Đất
3800 m²(25 x 152)
144 Tỷ
37.9 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Võ Trần Chí
Đất
8500 m²(56 x 152)
320 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
10700 m²(53 x 186)
180 Tỷ
16.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
9021 m²(57 x 164)
112 Tỷ
12.4 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
13277 m²(102 x 130)
350 Tỷ
26.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
10717 m²
300 Tỷ
28 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
9022 m²
140 Tỷ
15.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
8961 m²(80 x 100)
700 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
15000 m²(100 x 150)
720 Tỷ
48 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
473164 m²
5500 Tỷ
11.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
2000 m²
140 Tỷ
70 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai