Bán đất thửa 556 tờ 131 556 tờ 131 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
73 m²(4.3 x 16.2)
5,3 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trị Đông
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Bình Trị Đông | 65 triệu/m² | 10 triệu/m² - 178 triệu/m² |
Đất
73 m²(4.3 x 16.2)
5,3 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
400 m²(20 x 20)
22 Tỷ
55 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
115 m²(4 x 29)
7,8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
81 m²(4 x 20)
6,6 Tỷ
81.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
188 m²(6 x 31)
13,8 Tỷ
73.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
95 m²(7.7 x 14.5)
6,5 Tỷ
68.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
63 m²(4.4 x 14.5)
4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
71 m²(4 x 18)
4 Tỷ 290 Triệu
60.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
10700 m²(53 x 186)
180 Tỷ
16.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
188 m²(6.3 x 30)
12,8 Tỷ
68.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
68 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
82 m²(4 x 20)
5,2 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
110 m²(8 x 13.8)
7,5 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
593 m²(12 x 50)
25,8 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
70 m²(6.5 x 10.2)
5,5 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
105 m²(4 x 26)
11,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
97 m²(4 x 18)
4,5 Tỷ
46.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
69 m²(4.8 x 14.6)
4,8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4 x 17)
3,8 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
104 m²(4.2 x 25)
3,8 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai