Bán chung cư ShopHouse PS-08 Tầng 1+2+3 CC Pegasuite 1002 Tạ Quang Bửu Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
277 m²(8 x 14)
12,9 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường A phường Bình Đông | 66 triệu/m² | 20 triệu/m² - 256 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
277 m²(8 x 14)
12,9 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
116 m²(15 x 9)
5,8 Tỷ
50 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
277 m²(8 x 14)
12,9 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
286 m²(8 x 14)
11 Tỷ 899 Triệu
41.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(5 x 12)
2 Tỷ 880 Triệu
48 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
58.7 m²(9 x 6.3)
3 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(5 x 22)
9,5 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(9 x 5.3)
1 Tỷ 850 Triệu
38.5 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(4 x 12)
2 Tỷ 990 Triệu
35.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(7.6 x 10)
6 Tỷ 450 Triệu
43 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
42 m²(3.8 x 11)
3,3 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(5 x 24)
8,5 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(10 x 12.5)
32 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(5 x 16)
1,6 Tỷ
20 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(7.6 x 10)
6,2 Tỷ
81.6 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai