Bán toà nhà 596 Nguyễn Đình Chiểu Phường Bán Cờ
Tòa Nhà Văn Phòng
224.5 m²(7.45 x 30)
300 Tỷ
1.34 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Tòa nhà văn phòng Phường Bàn Cờ | 960 triệu/m² | 584 triệu/m² - 1,34 tỷ/m² |
| Tòa nhà văn phòng Phường Nhiêu Lộc | 846 triệu/m² | 846 triệu/m² - 846 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng Phường Xuân Hòa | 1,03 tỷ/m² | 751 triệu/m² - 1,25 tỷ/m² |
Tòa Nhà Văn Phòng
224.5 m²(7.45 x 30)
300 Tỷ
1.34 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Tòa Nhà Văn Phòng
1525.65 m²(45 x 38)
1290 Tỷ
846 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
188.5 m²
110 Tỷ
584 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Tòa Nhà Văn Phòng
499.8 m²
550 Tỷ
1.1 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Tòa Nhà Văn Phòng
160 m²(8 x 20)
200 Tỷ
1.25 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Tòa Nhà Văn Phòng
199.8 m²(7.5 x 21.5)
150 Tỷ
751 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Đình Toái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai