Bán toà nhà 52 Cao Thắng Phường Bàn Cờ
Tòa Nhà Văn Phòng
195 m²(6 x 23)
210 Tỷ
1.08 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Tòa nhà văn phòng mặt tiền phường Bàn Cờ | 932 triệu/m² | 367 triệu/m² - 2,00 tỷ/m² |
| Tòa nhà văn phòng hẻm phường Bàn Cờ | 360 triệu/m² | 360 triệu/m² - 360 triệu/m² |
Tòa Nhà Văn Phòng
195 m²(6 x 23)
210 Tỷ
1.08 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
224.5 m²(7.45 x 30)
300 Tỷ
1.34 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Tòa Nhà Văn Phòng
130.67 m²(7.34 x 19)
125 Tỷ
957 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
188.5 m²
110 Tỷ
584 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Tòa Nhà Văn Phòng
437 m²(11.4 x 40)
390 Tỷ
892 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
150 m²
77 Tỷ
513 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Tòa Nhà Văn Phòng
187 m²
/m²
P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
68 m²
/m²
P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
395 m²
/m²
P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
400 m²
/m²
P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Tòa Nhà Văn Phòng
334.8 m²
670 Tỷ
2 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Tòa Nhà Văn Phòng
200 m²(10 x 18)
240 Tỷ
1.2 Tỷ/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Tòa Nhà Văn Phòng
236 m²
85 Tỷ
360 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
64 m²
25 Tỷ
391 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Nguyễn Sơn Hà
Tòa Nhà Văn Phòng
300 m²
110 Tỷ
367 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai