Bán toà nhà 11Bis Nguyễn Gia Thiều, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3
Tòa Nhà Văn Phòng
995 m²
550 Tỷ
553 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Tòa nhà văn phòng Phường Bàn Cờ | 892 triệu/m² | 892 triệu/m² - 892 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng Phường Nhiêu Lộc | 639 triệu/m² | 639 triệu/m² - 639 triệu/m² |
| Tòa nhà văn phòng Phường Xuân Hòa | 795 triệu/m² | 553 triệu/m² - 1,04 tỷ/m² |
Tòa Nhà Văn Phòng
995 m²
550 Tỷ
553 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nguyễn Gia Thiều
Tòa Nhà Văn Phòng
193 m²
200 Tỷ
1.04 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Tòa Nhà Văn Phòng
437 m²(11.4 x 40)
390 Tỷ
892 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Cao Thắng
Tòa Nhà Văn Phòng
133 m²(8.5 x 18)
85 Tỷ
639 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai