Bán khách sạn 21 Bà Huyện Thanh Quan, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3
Khách Sạn
107 m²(4.15 x 26)
100 Tỷ
935 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Khách sạn mặt tiền phường Xuân Hòa | 1,03 tỷ/m² | 707 triệu/m² - 1,56 tỷ/m² |
Khách Sạn
107 m²(4.15 x 26)
100 Tỷ
935 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Khách Sạn
707 m²
500 Tỷ
707 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Khách Sạn
87.5 m²
95 Tỷ
1.09 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lý Chính Thắng
Khách Sạn
380 m²
380 Tỷ
1 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Võ Văn Tần
Khách Sạn
110 m²
95 Tỷ
864 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Bà Huyện Thanh Quan
Khách Sạn
427 m²
480 Tỷ
1.12 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trương Định
Khách Sạn
1863 m²
2900 Tỷ
1.56 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Phạm Ngọc Thạch
Khách Sạn
878 m²
880 Tỷ
1 Tỷ/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai