Bán chung cư TT13 Tam Đảo CX Bắc Hải Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 21)
23 Tỷ
280 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Hòa Hưng | 202 triệu/m² | 45 triệu/m² - 483 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Hòa Hưng | 248 triệu/m² | 181 triệu/m² - 318 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 21)
23 Tỷ
280 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(2.4 x 17)
6,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
19,8 Tỷ
309 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Lý Thường Kiệt
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(2.4 x 17)
6,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nguyễn Ngọc Lộc
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(5.8 x 16)
15 Tỷ
181 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(3 x 12)
11 Tỷ 990 Triệu
333 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(3.5 x 18.5)
19,5 Tỷ
300 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Bắc Hải
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(5.2 x 13)
14 Tỷ 860 Triệu
240 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(10 x 11)
35 Tỷ
318 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(3.2 x 12)
6 Tỷ 980 Triệu
194 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Tô Hiến Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(4.1 x 15)
11,7 Tỷ
172 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Hòa Hưng
Căn Hộ Dịch Vụ
148 m²(8.5 x 15)
19,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.5 x 13.5)
18,5 Tỷ
303 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(3.7 x 12)
12 Tỷ
273 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(3.6 x 21)
20,8 Tỷ
325 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Thành Thái
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(8 x 16)
58 Tỷ
483 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(3 x 12)
11 Tỷ 990 Triệu
333 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4.6 x 19)
9,6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
53 m²(3.5 x 12.6)
3,9 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
đường số 284
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(8.5 x 15)
19,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai