Bán nhà 6A Đường số 9 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
45 Tỷ
375 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
45 Tỷ
~ 324 Triệu/m²139m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 139 m2 |
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
45 Tỷ
375 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
125.5 m²(5 x 25.1)
43 Tỷ
343 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
119 m²(5 x 24)
45 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
153 m²(10 x 16.4)
45 Tỷ
294 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
112.9 m²(4 x 28.2)
45 Tỷ
399 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Nhà phố
126.1 m²
44 Tỷ
349 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
196 m²
44 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
325 m²
45 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai