Bán nhà hẻm 47/1/13 Quốc Hương Phường An Khánh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
28 Tỷ
412 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
28,5 Tỷ
~ 161 Triệu/m²177m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 177 m2 |
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
28 Tỷ
412 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
281 m²(10 x 28)
29 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
172.1 m²(8 x 23)
28,3 Tỷ
164 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
149.9 m²(6 x 25)
29 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 62
Nhà phố
121 m²(5.6 x 21)
28 Tỷ
231 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
117 m²(4.6 x 16.5)
28 Tỷ
239 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
96 m²(4.6 x 20)
28,5 Tỷ
297 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
88 m²
28,2 Tỷ
320 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai