Bán nhà mặt tiền 1a1 Lý Thường Kiệt, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
228 m²(8 x 30)
90 Tỷ
395 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
90 Tỷ
~ 638 Triệu/m²141m²
(6.2m x 31.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.2m | |
| Dài | 31.5m | |
| Mặt hậu | 6.2m | |
| Diện tích | 141 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Mặt tiền 99 Trần Quốc Hoàn phường Tân Sơn Nhất
- Diện tích: 6.2x31.5m,
- công nhận 141m2
- Kết cấu: trệt, 2 lầu
- Pháp lý: SHCN ko vay
Nhà phố
228 m²(8 x 30)
90 Tỷ
395 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
179 m²(6.1 x 30)
86 Tỷ
480 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
179 m²(6.1 x 30)
86 Tỷ
480 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
179 m²(6.1 x 30)
86 Tỷ
480 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
240 m²(15 x 16)
95 Tỷ
396 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Huỳnh Lan Khanh
Nhà phố
288 m²(7.4 x 35.4)
95 Tỷ
330 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
228 m²(8 x 28.5)
85 Tỷ
373 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
228 m²(8 x 28.5)
85 Tỷ
373 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai