Bán nhà 207 - 207A Huỳnh Văn Bánh Phường Phú Nhuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(5.35 x 11)
36 Tỷ
667 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
36 Tỷ
~ 375 Triệu/m²96m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96 m2 |
- Mặt tiền 8A Đặng Văn Ngữ, P.10, Quận Phú Nhuận
- Diện tích: 5,25m x18,5, DTCN 96,8m2
- Kết cấu: 4 tầng + lửng ( có thang máy)
- Đang cho thuê HĐ: 48 triệu/ tháng
- Hướng: Đông Nam
- Giá bán 36 tỷ
Nhà phố
54 m²(5.35 x 11)
36 Tỷ
667 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
36 Tỷ
273 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
170 m²(4.1 x 30)
36 Tỷ
212 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
88.2 m²(6.3 x 14)
36 Tỷ
408 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
105 m²
36 Tỷ
343 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
174 m²
37 Tỷ
213 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
169 m²
36 Tỷ
213 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
191 m²
37.5 Tỷ
196 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai