Bán khách sạn 108 110 Lê Thánh Tôn phường Bến Thành Quận 1
Khách Sạn
220 m²
550 Tỷ
2.5 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
575 Tỷ
~ 1.21 Tỷ/m²476m²
| Loại sản phẩm | Khách Sạn | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 476 m2 |
Khách Sạn
220 m²
550 Tỷ
2.5 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Khách Sạn
400 m²
680 Tỷ
1.7 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Thủ Khoa Huân
Nhà phố
660 m²
560 Tỷ
848 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Cư Trinh
Nhà phố
347 m²
520 Tỷ
1.5 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nguyễn Công Trứ
Nhà phố
780 m²
520 Tỷ
667 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Nam Quốc Cang
Nhà phố
1398 m²
600 Tỷ
429 Triệu/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Trương Định
Tòa Nhà Văn Phòng
570 m²
570 Tỷ
1 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
Võ Văn Kiệt
Khách Sạn
208.3 m²
470 Tỷ
2.26 Tỷ/m²P.Bến Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai