Bán đất thửa 439 tờ 36 Thửa 439 Tờ 36 Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Đất
78 m²(4 x 19.5)
1 Tỷ 950 Triệu
25 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Xuân Thới Sơn | 27 triệu/m² | 3 triệu/m² - 69 triệu/m² |
Đất
78 m²(4 x 19.5)
1 Tỷ 950 Triệu
25 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4.7 x 14)
2,7 Tỷ
42.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
160 m²(10 x 16)
5,6 Tỷ
35 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
110 m²(4 x 28)
2 Tỷ 550 Triệu
23.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
76 m²(5 x 16)
1,6 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
730 m²(10 x 73)
24,8 Tỷ
34 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phạm Văn Sáng
Đất
529 m²(17 x 37)
16 Tỷ
30.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 72
Đất
421 m²(43 x 25)
16 Tỷ
38 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Đất
750 m²(12 x 50)
19 Tỷ
25.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Kim
Đất
112 m²(6.8 x 12.6)
3,2 Tỷ
28.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 4
Đất
200 m²(5 x 40)
7,9 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
108 m²(6 x 18)
3 Tỷ 850 Triệu
35.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Đất
1844 m²(26 x 71)
29 Tỷ
15.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thanh Niên
Đất
4000 m²(28 x 138)
60 Tỷ
15 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Võ Thị Hồi
Đất
122 m²(4 x 31)
5,9 Tỷ
48.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
136 m²(4 x 34)
3,2 Tỷ
23.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Thử
Đất
92 m²(5 x 19.5)
3 Tỷ 350 Triệu
36.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới Nhì 9
Đất
76 m²(5 x 16)
1,6 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
237 m²(8 x 30)
2,6 Tỷ
11 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 14
Đất
112 m²(5 x 21)
4 Tỷ 550 Triệu
40.6 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Sơn 16
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai