Bán đất 738/18/4 Bùi Công Trừng Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
60 m²(5 x 13)
2 Tỷ 350 Triệu
39.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Đông Thạnh | 35 triệu/m² | 2 triệu/m² - 127 triệu/m² |
Đất
60 m²(5 x 13)
2 Tỷ 350 Triệu
39.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Đất
106 m²(5 x 21.3)
3 Tỷ 850 Triệu
36.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
60 m²(4 x 20)
3 Tỷ 990 Triệu
66.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Bùi Công Trừng
Đất
80 m²(4 x 20)
3,2 Tỷ
40 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
106 m²(5 x 21)
3,7 Tỷ
34.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
107 m²(5 x 21)
3,7 Tỷ
34.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáng
Đất
103 m²(5.2 x 20)
3,3 Tỷ
32 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Đất
109 m²(5.2 x 21)
3,3 Tỷ
30.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Đất
877 m²(18 x 49)
7 Tỷ
8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
88 m²(4 x 22)
4,7 Tỷ
53.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 8
Đất
252 m²(6 x 42)
5,9 Tỷ
23.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Tam Đông 11
Đất
93 m²(5.5 x 19)
4,8 Tỷ
51.6 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
109 m²(4 x 27)
4 Tỷ 650 Triệu
42.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
82 m²(9.6 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
36 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
140 m²(12.5 x 28)
9 Tỷ
64.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Đất
196 m²(7 x 26)
3 Tỷ 980 Triệu
20.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 4-2
Đất
125 m²(6 x 21)
3,4 Tỷ
27.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 4-2
Đất
4166 m²(36 x 100)
16,6 Tỷ
4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
90 m²(5 x 19)
4 Tỷ 990 Triệu
55.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
108 m²(5 x 21)
4 Tỷ 460 Triệu
41.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 1-5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai