Bán đất thửa 839 tờ 200 Xuân Thới Thượng 30 Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Đất
128 m²(8 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bà Điểm | 37 triệu/m² | 6 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Bà Điểm | 17 triệu/m² | 10 triệu/m² - 24 triệu/m² |
Đất
128 m²(8 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Đất
930 m²(15.7 x 58.8)
20,5 Tỷ
22 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1176 m²(23 x 45)
9,4 Tỷ
8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
356 m²(37 x 15)
3 Tỷ 560 Triệu
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
539 m²(20 x 27)
4 Tỷ 840 Triệu
9 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
5524 m²(83 x 66)
185 Tỷ
33.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 13
Đất
128 m²(8 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Đất
110 m²(5 x 22)
4 Tỷ 150 Triệu
37.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Đất
80 m²(4 x 20)
5,6 Tỷ
70 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Đất
609 m²(32 x 31)
6 Tỷ 80 Triệu
10 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
110 m²(5 x 22)
4 Tỷ 150 Triệu
37.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng 30
Đất
89 m²(5 x 19)
3 Tỷ 450 Triệu
38.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Huê
Đất
203 m²(13.6 x 15)
6 Tỷ 650 Triệu
32.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 18
Đất
200 m²(10 x 20)
6,8 Tỷ
34 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm
Đất
125 m²(5 x 25)
7,6 Tỷ
60.8 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Võ Thị Hồi
Đất
1144 m²(22 x 80)
7 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Đối
Đất
400 m²(10 x 40)
15 Tỷ
37.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bùi Văn Ngữ
Đất
196 m²(12 x 16)
6,4 Tỷ
32.7 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân
Đất
105 m²(4.4 x 28)
5,3 Tỷ
50.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai