Bán đất thửa 620 tờ 65 Trịnh Thị Miếng Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
3527 m²(54 x 212)
76,8 Tỷ
21.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất Xã Bà Điểm | 50 triệu/m² | 10 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Đất Xã Hóc Môn | 26 triệu/m² | 10 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| Đất Xã Xuân Thới Sơn | 11 triệu/m² | 6 triệu/m² - 20 triệu/m² |
| Đất Xã Đông Thạnh | 35 triệu/m² | 13 triệu/m² - 59 triệu/m² |
Đất
3527 m²(54 x 212)
76,8 Tỷ
21.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Miếng
Đất
1015 m²(13 x 77)
55,9 Tỷ
55.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
4000 m²(28 x 138)
60 Tỷ
15 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Võ Thị Hồi
Đất
4954.6 m²(44 x 113)
50 Tỷ
10.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nhị Bình
Đất
11209 m²(65.7 x 165)
78,5 Tỷ
7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1914 m²(26 x 80)
99 Tỷ
51.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Xuân 2
Đất
2849 m²(20 x 120)
72 Tỷ
25.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
5820 m²(14 x 120)
56 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 18
Đất
1955 m²(25 x 80)
70 Tỷ
35.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
7512 m²(20 x 80)
90 Tỷ
12 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Tân Thới Nhì 33
Đất
3803 m²(42.5 x 110)
75 Tỷ
19.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Đất
4955 m²(44 x 113)
50 Tỷ
10.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
5000 m²(30 x 144)
65 Tỷ
13 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Na
Đất
2090 m²(18 x 125)
80 Tỷ
38.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Đất
1015 m²(13 x 77)
60 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
9654 m²(60 x 160)
89 Tỷ
9.2 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
2368 m²
58 Tỷ
24.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
667 m²
100 Tỷ
150 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Quốc Lộ 22
Đất
6362 m²
60 Tỷ
9.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Sơn
Đất
5839 m²
59.9 Tỷ
10.3 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai