Bán nhà số tờ 42 thửa 70 Trương Văn Đa Xã Tân Nhựt Huyện Bình Chánh
Biệt thự
3303 m²
38.81 Tỷ
11.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự Xã Bình Hưng | 196 triệu/m² | 145 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Biệt thự Xã Tân Nhựt | 2,48 tỷ/m² | 12 triệu/m² - 4,94 tỷ/m² |
Biệt thự
3303 m²
38.81 Tỷ
11.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Biệt thự
17 m²
84 Tỷ
4.94 Tỷ/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Biệt thự
300 m²
70 Tỷ
233 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Biệt thự
200 m²
29 Tỷ
145 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Biệt thự
239 m²
50 Tỷ
209 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Bình Chánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai