Bán chung cư Đường số 7 ( Số cũ : 2 đường số 27 ) Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
306 m²(9.6 x 40)
43,9 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
| Chủ đầu tư : | Tập Đoàn Sunshine Group – Sunshine Sài Gòn |
| Vị trí dự án: | Mặt tiền đường Mai Chí Thọ, Phân khu số 2A Khu thành phố mới Thủ Thiêm Quận 2, Thành Phố Hồ Chí MinhSunshine Venicia Google Maps |
| Tổng vốn đầu tư : | Đang cập nhật |
| Tổng thầu xây dựng: | Hòa Bình (Đơn vị xây dựng số uy tín Việt Nam) |
| Tên thương nghiệp chính thức: | SUNSHINE VENICIA |
| Tổng dung tích dự án: | 27000m2 (Hơn 2.7 ha) |
| Số tòa tháp: | 1 Block căn hộ chung cư hạng sang |
| Chiều cao: | 36 tầng |
| Loại hình đầu tư: | Căn hộ chung cư cao cấp, Sky Villas, Penthouse |
| Số Phòng Ngủ: | Từ 2 – 3 – 4 Phòng Ngủ nhân tiện nghi. |
| Dự kiến bàn giao: | Quý 4/2021 |
Sunshine Quận 2 có vị thế ngay ngã tư đương Mai Chí Thọ hay còn gọi là Đại Lộ Đông Tây., cư dân với thể đi lại linh hoạt và tiện dụng đến những khu vực chức năng quan trọng, cụ thể
– Đến Trung tâm quận 1 chỉ mất 5 phút đi xe thông quan Hầm Thủ Thiêm
– Qua Bình Thạnh chỉ mất 5 – 8 phút phê duyệt cầu Thủ Thiêm 1.
– Đến những khu vực chức năng Quận 2 chỉ từ 5 – 10 phút.
– Đến khu thành phố phú mỹ hưng chỉ mất 15 phút.
Căn hộ chung cư Sunshine Venicia Q2 mang vị thế “Nhất cận thị, nhị cận giang, tam cận lộ”. Nếu ko muốn nhắc quá thì quỹ đất mà dự án đang tọa lạc thuộc quỹ đất Kim Cương độc nhất còn xót lại tại khu vực Thủ Thiêm Quận 2.
| Một số tiện thể ích đắt giá của Sunshine Thủ Thiêm gồm: – Hệ thống trường cái giáo và tiểu học. – Khu vui chơi giải trí cho trẻ em, người lớn. – Bệnh viện trong khuôn viên dự án. – Hồ bơi, khu tập thể hình, khu thể thao trong nhà không tính trời. – Khuôn viên cây xanh, vườn hoa, đường dạo bộ. – Khu sinh hoạt cộng đồng. – Thư viện, nhà hàng, cực kỳ thị. – Trung tâm thương mại, giải trí đỉnh cao. | – Các dịch vụ đặc quyền chuyên biệt: + Dịch vụ phân phối xe rất sang Sunshine Cab 24/7 + Gói Quản gia riêng/Hệ thống đào tạo quản gia chuyên biệt + Chỗ đỗ ô tô hợp lý riêng trong tầng hầm + Hệ thống kính LowE cao cấp đổi màu bằng cảm ứng + Face ID, Full SmartHome, chuông hình khoa học số + Thang máy tìm điểm đến + Thanh toán trực tuyến + Các luôn tiện ích dịch vụ giữa Sài Gòn & Hà Nội được san sẻ duyệt ứng dụng Sunshine Service.… |
Tin bất động sản
29
04-2026
Cập nhật 2026 giá bán The Crest Residence Thủ Thiêm, bảng giá chi tiết, giá/m², chi phí liên quan, vay ngân hàng và FAQ.
Tin bất động sản
29
04-2026
Cập nhật bảng giá The Opera Residence 2026 chi tiết, chính sách thanh toán, ưu đãi và so sánh giá khu vực Thủ Thiêm rõ ràng, chính xác.
Tin bất động sản
28
04-2026
Cập nhật bảng giá The Opusk Residence 2026 từ 12–110 tỷ/căn. Giá/m², chính sách thanh toán, so sánh khu vực Thủ Thiêm. Liên hệ tư vấn ngay.
Tin bất động sản
28
04-2026
Cập nhật bảng giá Masteri Cosmo Central 2026 tại An Phú Thủ Đức: giá/m², chính sách thanh toán, ưu đãi chiết khấu và so sánh khu vực.
Tin bất động sản
28
04-2026
Giá cập nhật 2026. Masteri Grand View (thuộc khu đô thị The Global City) là một trong những dự án căn hộ cao cấp được quan tâm nhất tại TP. Thủ Đức hiện nay. Bài viết tổng hợp bảng giá bán Masteri Grand View mới nhất, phân tích giá/m², chính sách thanh toán và so sánh với các dự án lân cận tại khu vực An Phú — giúp bạn có cơ sở tham khảo trước khi quyết định đầu tư.
Tin bất động sản
27
04-2026
Bảng giá Masteri Park Place, chính sách thanh toán, ưu đãi chiết khấu 12%, so sánh khu vực Thủ Đức. Liên hệ ngay!
Căn Hộ Dịch Vụ
306 m²(9.6 x 40)
43,9 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(3.5 x 20)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(7 x 10)
3 Tỷ 910 Triệu
56.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
39 m²(4.3 x 9)
10 Tỷ
256 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai