Bán nhà hẻm 24/1/11 ( Thửa 742 Tờ 69) Đường số 23 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
129 m²(8 x 16)
16,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn hộ Vinhomes Thủ Thiêm nằm ngay cạnh con sông Sài Gòn trữ tình, thơ mộng, với hệ thống cây xanh bao phủ xung quanh giúp cư dân sống gần gũi với thiên nhiên. Được đánh giá là một trong những khu đất có tiếm năng phát triển mạnh.
Dự kiến quy mô dự án:
Tin bất động sản
29
04-2026
Cập nhật 2026 giá bán The Crest Residence Thủ Thiêm, bảng giá chi tiết, giá/m², chi phí liên quan, vay ngân hàng và FAQ.
Tin bất động sản
29
04-2026
Cập nhật bảng giá The Opera Residence 2026 chi tiết, chính sách thanh toán, ưu đãi và so sánh giá khu vực Thủ Thiêm rõ ràng, chính xác.
Tin bất động sản
28
04-2026
Cập nhật bảng giá The Opusk Residence 2026 từ 12–110 tỷ/căn. Giá/m², chính sách thanh toán, so sánh khu vực Thủ Thiêm. Liên hệ tư vấn ngay.
Tin bất động sản
28
04-2026
Cập nhật bảng giá Masteri Cosmo Central 2026 tại An Phú Thủ Đức: giá/m², chính sách thanh toán, ưu đãi chiết khấu và so sánh khu vực.
Tin bất động sản
28
04-2026
Giá cập nhật 2026. Masteri Grand View (thuộc khu đô thị The Global City) là một trong những dự án căn hộ cao cấp được quan tâm nhất tại TP. Thủ Đức hiện nay. Bài viết tổng hợp bảng giá bán Masteri Grand View mới nhất, phân tích giá/m², chính sách thanh toán và so sánh với các dự án lân cận tại khu vực An Phú — giúp bạn có cơ sở tham khảo trước khi quyết định đầu tư.
Tin bất động sản
27
04-2026
Bảng giá Masteri Park Place, chính sách thanh toán, ưu đãi chiết khấu 12%, so sánh khu vực Thủ Đức. Liên hệ ngay!
Nhà phố
129 m²(8 x 16)
16,5 Tỷ
128 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
24 m²(3.65 x 6.9)
1,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
124 m²(4.8 x 26)
9 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai