Bán nhà 25 Đường số 10 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Tin bất động sản
29
04-2026
Cập nhật 2026 giá bán The Crest Residence Thủ Thiêm, bảng giá chi tiết, giá/m², chi phí liên quan, vay ngân hàng và FAQ.
Tin bất động sản
29
04-2026
Cập nhật bảng giá The Opera Residence 2026 chi tiết, chính sách thanh toán, ưu đãi và so sánh giá khu vực Thủ Thiêm rõ ràng, chính xác.
Tin bất động sản
28
04-2026
Cập nhật bảng giá The Opusk Residence 2026 từ 12–110 tỷ/căn. Giá/m², chính sách thanh toán, so sánh khu vực Thủ Thiêm. Liên hệ tư vấn ngay.
Tin bất động sản
28
04-2026
Cập nhật bảng giá Masteri Cosmo Central 2026 tại An Phú Thủ Đức: giá/m², chính sách thanh toán, ưu đãi chiết khấu và so sánh khu vực.
Tin bất động sản
28
04-2026
Giá cập nhật 2026. Masteri Grand View (thuộc khu đô thị The Global City) là một trong những dự án căn hộ cao cấp được quan tâm nhất tại TP. Thủ Đức hiện nay. Bài viết tổng hợp bảng giá bán Masteri Grand View mới nhất, phân tích giá/m², chính sách thanh toán và so sánh với các dự án lân cận tại khu vực An Phú — giúp bạn có cơ sở tham khảo trước khi quyết định đầu tư.
Tin bất động sản
27
04-2026
Bảng giá Masteri Park Place, chính sách thanh toán, ưu đãi chiết khấu 12%, so sánh khu vực Thủ Đức. Liên hệ ngay!
Nhà phố
76 m²(4 x 16)
8,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
97 m²(4.1 x 20.4)
3,7 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
48 m²(4.5 x 18)
14,5 Tỷ
302 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tư Giản
Nhà phố
51 m²(6.6 x 10)
4,6 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Tân Thới Hiệp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai