Bán Nhà Mặt Tiền 102 Hoàng Hoa Thám, Phường 12, Tân Bình
Nhà Cấp 4
165 m²(5 x 35)
38 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
38 Tỷ
~ 224 Triệu/m²170m²
(9m x 22m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 9m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 170 m2 |
CHDV 18–20 BÙI THỊ XUÂN, PHƯỜNG 2, QUẬN TÂN BÌNH
Diện tích: 9 x 22m (DT công nhận 170m², có phần sau LG 9 x 10m)
Kết cấu: 5 tầng
Quy mô: 21 căn hộ dịch vụ + 1 mặt bằng cho thuê (Cafe Gờ)
Dòng tiền: 130 triệu/tháng
– CHDV: 97 triệu/tháng
– Mặt bằng: 36 triệu/tháng
Vị trí: Góc 2 mặt tiền, cung đường kinh doanh mạnh
Giá bán: 38 tỷ
Nhà Cấp 4
165 m²(5 x 35)
38 Tỷ
230 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Hoàng Hoa Thám
Nhà phố
99.4 m²(4.5 x 20)
38,5 Tỷ
387 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
205 m²(7.3 x 29.3)
37,5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Bá Tuyển
Nhà phố
198 m²(9 x 22)
38 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Căn Hộ Dịch Vụ
186.7 m²(5 x 18.5)
41 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
191 m²(6.8 x 30)
38 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 2
Tòa Nhà Văn Phòng
128 m²
38 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bình Giã
Biệt thự
337 m²
38 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai