Bán nhà 94 Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7
Nhà phố
200 m²
82 Tỷ
410 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
82 Tỷ
~ 287 Triệu/m²286m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 286 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Thông tin chi tiết:
Điểm nổi bật:
Nhà phố
200 m²
82 Tỷ
410 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Biệt thự
191 m²
90 Tỷ
471 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Phan Khiêm Ích
Biệt thự
302 m²
80 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Giang 2A
Biệt thự
204 m²
75 Tỷ
368 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
270 m²
76 Tỷ
281 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
270 m²
76 Tỷ
281 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
317.3 m²
86 Tỷ
271 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Biệt thự
210 m²
75 Tỷ
357 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai