Bán Nhà Mặt Tiền 3-5 Đường nội Khu Mỹ Văn 2, Tân Phú, Q7
Nhà phố
496 m²(31 x 32)
160 Tỷ
323 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Nội Khu 2
175 Tỷ
~ 337 Triệu/m²519.6m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 519.6 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Nhà phố
496 m²(31 x 32)
160 Tỷ
323 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Nội Khu 2
Căn Hộ Dịch Vụ
591 m²(8 x 45)
160 Tỷ
271 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Biệt thự
519.6 m²
192 Tỷ
370 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Chateau 4
Biệt thự
519 m²
175 Tỷ
337 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 19
Biệt thự
519 m²
175 Tỷ
337 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 19
Biệt thự
370 m²
150 Tỷ
405 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 23
Căn Hộ Dịch Vụ
614 m²
177 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Biệt thự
637 m²
175 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 19
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai