Bán Nhà Mặt Tiền A-63 Khu Nam Thông 1-S20, Đường Số 23, Phường Tân Mỹ (P. Tân Phú, Quận 7)
Nhà phố
270 m²(15 x 18)
115 Tỷ
426 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 23
115 Tỷ
~ 389 Triệu/m²296m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Đông | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 296 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Biệt thự Chateau căn góc – Vị trí đắc địa, sang trọng, đẳng cấp
Thông tin chi tiết:
Ưu điểm:
Lưu ý:
Nhà phố
270 m²(15 x 18)
115 Tỷ
426 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 23
Biệt thự
270 m²(15 x 18)
115 Tỷ
426 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 23
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Khách Sạn
265 m²(15 x 18)
120 Tỷ
453 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
555 m²
119 Tỷ
214 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Biệt thự
342 m²
110 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Biệt thự
270 m²
105 Tỷ
389 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Biệt thự
333 m²
105 Tỷ
315 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai